ที่กินลพบุรี พิกัดร้าน ตั้งอยู่ถนนรามเดโช ไม่ไกลจากวงเวียนสระแก้วเท่าไหร่นัก จากวงเวียนสระแก้วมุ่งหน้าไปทางสะพาน 33
ถึงแยกแล้วเลี้ยวขวา เข้าไปประมาณ 200 เมตร จะพบกับร้านอยู่ทางขวามือ ตัวร้านจะเป็นอาคารพาณิชย์ 2 คูหา ห้องกระจก
จอดรถริมทางก็สะดวกดีครับ เปิดบริการตั้งแต่เวลา 11.30 น. – 21.00 น. (หยุดทุกวันอังคาร)
ถึงจะไม่ใช่ร้านในเมืองใหญ่ แต่เดินเข้ามาแล้วดูดีทีเดียว ตกแต่งสไตล์ร้านอาหารญี่ปุ่นแท้ ๆ ทั้งโคมไฟ ต้นไผ่ หรือม่แต่โต๊ะที่ทำเป็นร่องลงไป (ต้องปีนกันหน่อยล่ะ)
ทางด้านเมนูก็หลากหลายครับ มีแทบจะทุกอย่างจริง ๆ ไม่ว่าจะเป็นซูชิ ชาชิมิ เซตข้าวหน้าต่าง ๆ น่าทานมาก
![](https://www.lopburiplus.com/wp-content/uploads/2022/10/90014355_2571034786488047_2906714620460793856_n-1024x492.jpg)
![](https://www.lopburiplus.com/wp-content/uploads/2022/10/6c2a94c758e0484fb535c225fc7f5edc-1-768x1024.jpg)
![](https://www.lopburiplus.com/wp-content/uploads/2022/10/3ab40529be2042ab86617f7b244cdec3-1-1024x768.jpg)
![](https://www.lopburiplus.com/wp-content/uploads/2022/10/e16ae5ca7fe5450ca801a92ce05b671e-1-1024x768.jpg)
![](https://www.lopburiplus.com/wp-content/uploads/2022/10/fdfa56a4008847ff87e3686e602da975-1-768x1024.jpg)
![](https://www.lopburiplus.com/wp-content/uploads/2022/10/2efc1efe552248d6a50a822e44068008-1-1024x768.jpg)
![](https://www.lopburiplus.com/wp-content/uploads/2022/10/ee6fb20e49ca4d999b728f16553913c8-1-768x1024.jpg)
ที่ตั้ง : ถนนสายสอง เลยวิทยาลัยนาฏศิลปลพบุรีไป อยู่ทางซ้ายมือ 195 1 ถนน รามเดโช ตำบลทะเลชุบศร อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี 15000
เวลาเปิด-ปิด : เปิดให้บริการวันพุธ-จันทร์ ตั้งแต่เวลา 11.00-21.00 น. หยุดทุกวันอังคาร
โทรศัพท์ : 036 743 377
Facebook. ร้านอาหารญี่ปุ่นคิโมจิ